Cyflwyniad Syml:
Gyda peiriant turn haidd twist awtomatig, gwneud spindles staer yn dod yn syml ac yn syml
proses. Mae'r turn turnio pren yn galluogi crefftwyr i greu gwerthydau grisiau unffurf, llyfn a chymesur
o wahanol feintiau a siapiau mewn amser cymharol fyr. Gan ddefnyddio peiriant turn pren, gall y crefftwyr greu
spindles grisiau taprog, wedi'u troi, neu grisiau syth, yn dibynnu ar y dyluniad a ffafrir.


Paramedrau:
| Model turn | 1030 Peiriant turn Twist Haidd Awtomatig |
| Maint Prosesu Uchaf | 300mm diamedr x1000mm hyd; Wedi'i addasu |
| System yrru | Servo modur a gyrru |
| Nifer y Llafnau | Tri |
| Cyflymder Porthiant Uchaf | 35mm/s |
| Cyflymder gwerthyd | 0-3500rpm |
| Cywirdeb | 0.001mm |
| Gorchymyn Cymorth | Côd G Rhyngwladol |
| Foltedd | 380V/220V |
| Dimensiwn Peiriant | 3100x1400x1500mm |
| Pwysau | 1500kgs |

Manylion peiriant:
Teclyn troi 1: Mae teclyn troi siâp V yn offeryn troi gorffen. Ar ôl prosesu garw o bren, ymhellach
perfformir gorffen i wneud y siâp pren wedi'i brosesu yn llyfnach.
Offeryn Troi 2: Offeryn troi siâp U-, gall prosesu pren garw gyflawni troi pren yn gyflym a
gwella effeithlonrwydd gweithio'r peiriant.
Offeryn Troi 3: Offeryn troi confensiynol, a all nid yn unig droi siâp pren, ond hefyd torri'r pren
ar y diwedd.




Ceisiadau Samplau:

Adolygiadau gan Gwsmeriaid:


Tagiau poblogaidd: peiriant turn haidd awtomatig twist, Tsieina cyflenwyr peiriant turn haidd awtomatig twist, gweithgynhyrchwyr, ffatri












