Cyflwyniad:
Gall y peiriant cerfio turn pren troi 4axis caredig hwn nid yn unig droi ar y gwaith coed, ond gall hefyd
ysgythru ar y defnyddiau pren. Os ydych am gerfio ar y samplau silindraidd, felly cnc pren caredig hwn
turn yn addas i chi. Trwy ddefnyddio'r llafnau dwbl ar gyfer troi gyda chyflymder cyflym, yna gallwch chi ddefnyddio'n uniongyrchol
y gwerthyd fertigol i wneud y gwaith engrafiad pren 4 echel.
Mae'r peiriant cerfio turn pren troi 4axis yn arf gwerthfawr i artistiaid sy'n gweithio gyda phren. Mae'n cynnig
nifer o fanteision, gan gynnwys manwl gywirdeb, cyflymder ac amlbwrpasedd. Gydag ymarfer a sgil, gall artistiaid ddefnyddio'r
peiriant i greu cerfluniau pren hardd ac unigryw, dodrefn, ac eitemau addurnol. Trwy gyfuno
creadigrwydd gyda thechnoleg, mae'r turn pren cnc wedi ei gwneud hi'n haws nag erioed o'r blaen i greu gweithiau syfrdanol
o gelfyddyd o bren.

Manylebau:
| Model turn | 1530-4axis Peiriant Cerfio Turn Pren |
| Maint Prosesu Uchaf | 300mm diamedr x1500mm hyd; Wedi'i addasu |
| System yrru | Modur stepper a gyrwyr |
| Nifer y Llafnau | 2 |
| gwerthyd | Un spindle aircooling 3.5kw gyda swyddogaeth ysgythru 4axis |
| Cyflymder Porthiant Uchaf | 35mm/s |
| Cyflymder gwerthyd | 0-3500rpm |
| Cywirdeb | 0.001mm |
| System Reoli | System Rheolydd Deallus |
| Gorchymyn Cymorth | Côd G Rhyngwladol |
| Foltedd | 380V/220V |
| Dimensiwn Peiriant | 3100x1400x1500mm |
| Pwysau | 1500kgs |




Ceisiadau Samplau:
pyst grisiau, coesau bwrdd, coesau soffa, coesau stôl bar, colofn Rufeinig, stand golchi, fâs bren, bat pêl fas,
pyst cadair braich ar waith coed.

Adolygiadau gan Gwsmeriaid:


Tagiau poblogaidd: 4axis pren troi turn cerfio peiriant, Tsieina 4axis pren troi turn cerfio peiriant cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri












