Cyflwyniad Syml:
Mae'r ganolfan troi pren hon ar gyfer melino broaching yn offer gwaith coed ar ddyletswydd trwm y gellir ei ddefnyddio ar ei gyfer
Troi a broaching 3D, patrymau engrafiad/torri 3D, gwerthydau ychwanegol, eillio, caboli, sandio.
Mae gan y peiriant hwn nodweddion gweithrediad hawdd: gall y gweithredwr reoli ei weithrediad trwy Intelligent
system rheolydd CNC panel 4 echel, a gwirio ei statws gweithio trwy'r rheolwr PLC, sy'n effeithiol
yn arbed gweithlu. Yn ogystal, gall y gweithredwr hefyd dynnu trwy feddalwedd fel AUTOCAD, trosglwyddo'r ffeil
i'r peiriant trwy USB, a gall y peiriant adnabod y ddelwedd yn awtomatig.


Manylebau:
|
Model Peiriant |
1530-4Echel Canolfan Troi Pren ar gyfer Broaching Melin |
| Prosesu Diamedr Uchaf |
300mm |
| Prosesu Hyd Uchaf |
1500mm |
| gwerthydau | Dau werthyd trydan ongl addasadwy 4.5KW-18000rpm |
| Un gwerthyd trydan 6KW-18000rpm | |
| Un gwerthyd trydan 7.5kw-12000rpm | |
| Cyflenwad Pŵer |
AC380V, 3 cham |
| Mecanwaith Bwydo | Bwydo awtomatig (ystod llwytho: lled * trwch Llai na neu'n hafal i 100 * 100 mm, hyd 80 ~ 1200 mm) |
| Ffrâm Peiriant | Ffiwseledd cast annatod (annealed) + cast cydrannau strwythurol anhyblyg |
| System rheolydd | System melino a throi 4-echel |
| System iro | Cyflenwad olew pwysedd uchel awtomatig, system ddosbarthu cyfaint cyfeintiol cyfartal |
| Blwch trydanol | Cydrannau trydanol gwrth-lwch iawn |
| Top cynffon | Silindr cydbwyso swyddogaeth ddeuol â llaw/awtomatig |
| Meddalwedd Lluniadu Addas | Cam solet/UG, nc. ffeil |
| Dyfeisiau amddiffyn offer peiriant | Cau awtomatig a larwm rhag ofn y bydd prinder deunydd, pwysedd aer isel, neu golli cyfnod pŵer |
| Pwysau Net / Pwysau Crynswth | 2000kgs/2100kgs |
| Maint Peiriant | 3020mm*2220mm*2050mm |
| Pecyn, Cyfanswm Dimensiwn (L * W * H) | Casys pren haenog, 3800 * 2250 * 2200mm, 18.8CBM |
| Porth Cludo | Qingdao, Shenzhen, HongKong ac ati. |
| Amser Arweiniol | 30 diwrnod gwaith |
|
Gwarant |
2 flynedd |

Manylion peiriant:
Hyd gweithio uchaf y ganolfan troi pren 4 echel ar gyfer melino broaching yw 1500mm, ac mae'r
diamedr troi uchaf yw 300mm. Mae'r peiriant yn beiriannu echel sengl gyda chylch sefydlogi yn arbennig
wedi'i gynllunio ar gyfer peiriannu darnau bach o bren, gan sicrhau dim dirgryniad yn ystod peiriannu.
Mae'r peiriant yn mabwysiadu gyriant mawr Servo i ddarparu pŵer cryf; mae rheilen sgwâr llinol o Taiwan hefyd
Hiwin y tu mewn, sy'n cydweithredu â sgriw bêl TBI25 i wella cywirdeb peiriant; amlder di-gam
gall system rheoleiddio cyflymder trosi leoli'r cyflymder gorau yn awtomatig a lleihau'r defnydd o ynni,
effaith arbed costau.


Ceisiadau Samplau:
Gall brosesu llawer o goesau bwrdd pren cymhleth, celf a chrefft pren, ac elfennau rhannau pren gyda
siapiau rhyfedd gwahanol.


Tagiau poblogaidd: canolfan troi pren ar gyfer broaching melino, canolfan troi pren Tsieina ar gyfer cyflenwyr melino broaching, gweithgynhyrchwyr, ffatri











