Dod o hyd i'r prosiectau peiriant troi pren gorau ar gyfer coesau bwrdd bwyta, coesau bwrdd diwedd, coesau bwrdd coffi a choesau bwrdd cegin, fel cyfeiriad da i brynu peiriant gwneud coesau bwrdd gwely hir addas.
Gellir defnyddio peiriant turn pren CNC ar gyfer troi colofnau pren yn siapiau gwahanol, megis colofnau Rhufeinig, coesau bwrdd, traed soffa ac yn y blaen.
Disgrifiad o'r Cynnyrch
| Model | Peiriant gwneud coesau bwrdd turn pren CNC awtomatig |
| Ardal waith | 1500mm (hyd) * 300mm (diamedr) pan fydd un gwerthyd yn gweithio |
| Peiriant Cyfan | Inertia sefydlog ac isel |
| Modur spindle | Modur stepiwr, CVT gwerthyd amledd 4KW (gyriant math gwregys, hawdd ei ailosod) |
| Modur gwrthdröydd | Gorau (brand pen uchel) Gyriant modur manwl uchel, trwy'r rhaglen yn cyfrifo, yn gallu sicrhau cywirdeb prosesu |
| Rhannau bwydo | Rheiliau cyfun o ansawdd uchel gyda gyriant sgriw manwl gywir, rheolaeth effeithiol gwall |
| Cyflymder gweithio | 5X60cm Colofn grisiau safonol 40S/un |
| foltedd | 380V (os nad 380V, angen trawsnewidydd) |
| Torrwr | 2 llafnau dur gwyn (18x18x200mm), 2 llafnau aloi wedi'u mewnforio o Korea |
| caledwedd ategol a meddalwedd | Canolfan troi gyda'r gyllell (pren 5cm, pren 6cm) llawlyfr pin pen cynffon ymestyn, ynghyd â niwmatig, cyfleus a hyblyg, deallus bwrdd gwaith amddiffyn (system larwm terfyn) i atal y gwrthdrawiad ffenomen. |
| System reoli | System reoli Panel LR gwreiddiol |
| Meddalwedd a gefnogir | TYPE3/ARTCAM/UCANCAM/CAXA/MASTERCAM/Cod allbwn meddalwedd arall |
Manylion Turn Pren CNC Aml-Swyddogaeth gyda System Llwytho Awtomatig:

Pedwar teclyn torri a reolir yn annibynnol:
Pen troi llafn / 4.5kw Pen cerfio gwerthyd / Pen cynllunio / Pen sandio


4edd Echel Spindle fertigol ynghyd â gwrthdröydd amledd Fuling Gorau

System llwytho awtomatig

Pa fathau o waith arbennig y gall peiriant gwneud coesau bwrdd aml-swyddogaethol gyda system llwytho awtomatig ei wneud?
Peiriant turn pren a ddefnyddir yn bennaf ar gyfer prosesu coesau bwrdd, canllawiau silindrog, rheiliau, colofn Rufeinig a chynhyrchion proses proffilio eraill. Prosesu proffilio â llaw i gyflymder, Ar ôl y ffrâm ddwbl, gall car garw fod â llaw iawn, ar ôl ei falu gall fod yn sandio. A yw'r offeryn gorau ar gyfer prosesu silindraidd, gellir ei brosesu arferiad lled-awtomatig.


Pecyn, Cyflwyno, Cludo:
Mae'r peiriant wedi'i bacio gan ddalen blastig, gwrth-ddŵr a gwrth lleithder.
Rhoddir yr ewyn ar rannau pwysig y peiriant.
Yna caiff y peiriant ei bacio gan y cas pren haenog i'w allforio.

Tagiau poblogaidd: peiriant gwneud coesau bwrdd, cyflenwyr peiriant gwneud coesau bwrdd Tsieina, gweithgynhyrchwyr, ffatri











